สำหรับผ้ที่มาใหม่นะครับผม กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะครับผม

Join the forum, it's quick and easy

สำหรับผ้ที่มาใหม่นะครับผม กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะครับผม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Update] ระบบสัตว์เลี้ยง,ไอเทม (แบบซื้อ) รวมถึงการอัพ

Go down

[Update] ระบบสัตว์เลี้ยง,ไอเทม  (แบบซื้อ) รวมถึงการอัพ Empty [Update] ระบบสัตว์เลี้ยง,ไอเทม (แบบซื้อ) รวมถึงการอัพ

ตั้งหัวข้อ  Rpg_Webmaster Wed May 05, 2010 10:17 pm

ระบบใหม่ที่ถึงจะแปะสดๆร้อนๆนะครับผม วิธีการที่จะทำให้ได้มา ก็คือ ซื้อนั้นเอง

แต่จะซื้อได้ยังไงล่ะ ผมมีวิธีมาบอกนะครับผม

1.ติดต่อ PM มาที่ผมคนเดียวนะครับ

2.พิมพ์รหัสสัตว์เลี้ยง รวมถึง ID ของผู้ซื้อนะครับผม

3.เราจะเสีย Points ในการซื้อนะครับผม ตามราคา

4.จากนั้นก็รอประมาณ 30 นาที นะครับผม แล้วก็จะได้ สัตว์เลี้ยงไว้ดูเล่นครับผม ^^

วิธีซื้อไอเทมก็วิธีเดียวกันกับการซื้อสัตว์เลี้ยงนะครับผม

วิธีการอัพเลเวลสัตว์เลี้ยง

1.ติดต่อ PM มาที่ผมนะครับ

2.ให้พิมพ์มาว่า ''ต้องการอัพเลเวลสัตว์เลี้ยง ครับ/ค่ะ'' ตามด้วย ID และ รหัสสัตว์เลี้ยงที่ซื้อไป

3.จะเสียPoints ในการอัพ ตาเลเวล

Level 1 - Points ตอนที่ซื้อ

Level 2 - Points 750

Level 3 - Points 950

Level 4 - Points 1150

Rpg_Webmaster
Webmaster
Webmaster

Gold : 50
Thanks Points : 0

http://dwd66d63qdq53d35q.mo-rpg.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics